• Hiriya Nagreekara Sahaya Vani: 1090 / 08226 222030
  • Makkala Sahayavani : 1098
  • Emergency : 100 / 08226 222383
  • Fire Station : 101
  • Ambulance Service : 108

Blog

Daily Crime report
Posted on : Tue 25 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 24-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Mon 24 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 23-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Sun 23 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 22-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Sat 22 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 21-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Sat 22 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 20-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Thu 20 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 19-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Wed 19 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 18-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Tue 18 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 17-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Mon 17 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 16-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Sun 16 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 15-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Sat 15 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 14-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Fri 14 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 13-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Thu 13 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 12-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Wed 12 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 11-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Tue 11 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 10-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Daily Crime report
Posted on : Mon 10 Aug 2020

ದಿನಾಂಕ 09-08-2020 ರಂದು ವರದಿಯಾದ ಪ್ರಕರಣಗಳ ವಿವರ

 Read more...

Leave a comment

Website Designed and Developed by Global Buzz®